Home / ਤਾਜ਼ਾ ਗਿਆਨ / ਇੰਨੀਂ ਤਰੀਕ ਨੂੰ ਹੋਵੇਗਾ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੀ ਮਸ਼ਹੂਰ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਪ੍ਰਿਅੰਕਾ ਚੋਪੜਾ ਅਤੇ ਨਿਕ ਜੋਨਸ ਦਾ ਵਿਆਹ

ਇੰਨੀਂ ਤਰੀਕ ਨੂੰ ਹੋਵੇਗਾ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੀ ਮਸ਼ਹੂਰ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਪ੍ਰਿਅੰਕਾ ਚੋਪੜਾ ਅਤੇ ਨਿਕ ਜੋਨਸ ਦਾ ਵਿਆਹ

ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਇੰਡਸਟਰੀ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਕੋਈ ਵੀ ਖ਼ਬਰ ਜਿਆਦਾ ਦਿਨਾਂ ਤੱਕ ਛੁਪੀ ਨਹੀਂ ਰਹਿ ਸਕਦੀ, ਭਲਾ ਹੀ ਇਹ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਸਟਾਰ ਆਪਣੇ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਕੋਈ ਵੀ ਖ਼ਬਰ ਲੱਖ ਛੁਪਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨ ਪਰ ਉਹਨਾਂ ਦੀ ਹਰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਨਾਕਾਮ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ |ਖਾਸ ਤੌਰ ਤੇ ਜੇਕਰ ਕਿਸੇ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਸਟਾਰ ਦੇ ਅਫੇਅਰ, ਬ੍ਰੇਕਅੱਪ, ਸਗਾਈ, ਵਿਆਹ ਜਾਂ ਫਿਰ ਤਲਾਕ ਦੀ ਖ਼ਬਰ ਹੋਵੇ |ਇਹ ਸਾਰੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਜਿਆਦਾ ਦਿਨਾਂ ਤੱਕ ਇਹਨਾਂ ਸਟਾਰਾਂ ਦੇ ਫੈਨਜ ਤੋਂ ਛੁਪੀਆਂ ਨਹੀਂ ਰਹਿ ਸਕਦੀਆਂ |ਇਸ ਲਈ ਦੇਸੀ ਗਰਲ ਯਾਨਿ ਪ੍ਰਿਅੰਕਾ ਚੋਪੜਾ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਨਿਕ ਜੋਨਸ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦੀ ਖ਼ਬਰ ਕਿਸ ਤਰਾਂ ਛੁਪੀ ਰਹਿ ਸਕਦੀ ਹੈ |ਜੀ ਹਾਂ, ਤੁਹਾਡੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਲਈ ਦੱਸ ਦਿੰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਹੁਣੇ ਹੀ ਪ੍ਰਿਅੰਕਾ ਨੇ ਨਿਕ ਜੋਨਸ ਨਾਲ ਮੰਗਣੀ ਕੀਤੀ ਸੀ ਅਤੇ ਹੁਣ ਇਹਨਾਂ ਦੋਨਾਂ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦਾ ਐਲਾਨ ਵੀ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ |ਇਸ ਲਈ ਦੇਸੀ ਗਰਲ ਦੇ ਫੈਨਜ ਇਹ ਜਾਣਨ ਲਈ ਉਤਸੁਕ ਹਨ ਕਿ ਆਖਿਰ ਕਦ ਉਹਨਾਂ ਦੀ ਫੇਵਰਟ ਐਕਟਰ ਦਾ ਵਿਆਹ ਹੈ |ਦੱਸ ਦਿੰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਦੇਸੀ ਗਰਲ ਪ੍ਰਿਅੰਕਾ ਚੋਪੜਾ ਅਤੇ ਨਿਕ ਨੇ 18 ਅਗਸਤ ਨੂੰ ਮੁੰਬਈ ਵਿਚ ਪੂਰੇ ਰੀਤੀ ਰਿਵਾਜ ਦੇ ਨਾਲ ਰੋਕਾ ਕਰਵਾਇਆ ਸੀ |ਇਹ ਰੋਕਾ ਸੇਰੇਮਨੀ ਪੂਜਾ-ਪਾਠ ਦੇ ਨਾਲ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ, ਜਿੱਥੇ ਨਿਕ ਆਪਣੇ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦੇ ਨਾਲ ਰੰਗਾਂ ਵਿਚ ਰੰਗਿਆ ਹੋਇਆ ਦੀਖਿਆ |ਦੱਸਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਨਿਕ ਜੋਨਸ ਅਮਰੀਕਾ ਦੇ ਪਾੱਪ ਸਿੰਗਰ ਹਨ ਅਤੇ ਇਹ ਦੋਨੋਂ ਕਾਫੀ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਇੱਕ ਦੂਸਰੇ ਨਾਲ ਮੇਲ-ਮਿਲਾਪ ਕਰ ਰਹੇ ਸਨ ਅਤੇ ਫਿਰ ਦੋਨਾਂ ਨੇ ਹੁਣੇ ਹੀ ਸਗਾਈ ਵੀ ਕਰ ਲਈ ਸੀ |ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਸਟਾਰ ਪ੍ਰਿਅੰਕਾ ਚੋਪੜਾ ਅਤੇ ਅਮਰੀਕੀ ਪਾੱਪ ਸਿੰਗਰ ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕਾਫੀ ਸੁਰਖੀਆਂ ਬਟੋਰੀਆਂ ਸੀ ਅਤੇ ਹੁਣ ਇਹਨਾਂ ਦੋਨਾਂ ਸਟਾਰਾਂ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦੀ ਖ਼ਬਰ ਆ ਗਈ ਹੈ |

ਮੀਡੀਆ ਰਿਪੋਰਟ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਇਹ ਦੋਨੋਂ ਕਪਲਸ ਇਸ ਸਾਲ 2 ਦਸੰਬਰ ਨੂੰ ਵਿਆਹ ਦੇ ਬੰਧਨ ਵਿਚ ਬੱਝਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ |ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਇਹ ਵੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਕਪਲਸ ਦਾ ਵਿਆਹ ਰਾਜਸਥਾਨ ਦੇ ਜੋਧਪੁਰ ਵਿਚ ਹੋਵੇਗਾ |ਵਿਆਹ ਦਾ ਸਮਾਰੋਹ ਜੋਧਪੁਰ ਵਿਚ ਹੀ ਤਿੰਨ ਦਿਨਾਂ ਤੱਕ ਚੱਲੇਗਾ |ਇਸਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਜੋਧਪੁਰ ਵਿਚ 3 ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਇਹਨਾਂ ਦੇ ਮਹਿੰਦੀ ਅਤੇ ਸੰਗੀਤ ਜਿਹੇ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮਾਂ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਵੀ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ |ਅਜਿਹਾ ਵੀ ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਕਪਲਸ ਜੋਧਪੁਰ ਦੇ ਮਹੋਲ ਉਮੇਦ ਪੈਲੇਸ ਵਿਚ ਵਿਆਹ ਕਰਨਗੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਿੰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਦੋਨਾਂ ਨੇ ਖੁੱਦ ਹੀ ਆਪਣੇ ਵਿਆਹ ਦੀ ਜਗ੍ਹਾ ਤੈਅ ਕੀਤੀ ਹੈ |ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੀ ਦੇਸੀ ਗਰਲ ਦੇ ਵਿਆਹ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਇਹ ਵੀ ਖ਼ਬਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿਸ ਤਰਾਂ ਦੋਨਾਂ ਦੀ ਸਗਾਈ ਹਿੰਦੂ ਰੀਤੀ ਰਿਵਾਜ ਨਾਲ ਹੋਇਆ ਸੀ, ਠੀਕ ਉਸ ਤਰਾਂ ਹੀ ਦੋਨਾਂ ਦਾ ਵਿਆਹ ਵੀ ਹਿੰਦੂ ਰੀਤੀ-ਰਿਵਾਜਾਂ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਵੇਗਾ |

 

ਪ੍ਰਿਅੰਕਾ ਚੋਪੜਾ ਜੋ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਵਿਚ ਦੇਸੀ ਗਰਲ ਦੇ ਨਾਮ ਨਾਲ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹੈ |ਫਿਲਹਾਲ ਕਾਫੀ ਦਿਨਾਂ ਤੋਂ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਵਿਚ ਫਿਲਮਾਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਅਮਰੀਕਾ ਵਿਚ ਆਪਣੇ ਸ਼ੋਅ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਵਿਚ ਵਿਅਸਥ ਸੀ ਅਤੇ ਇਸਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਉਹ ਹਾੱਲੀਵੁੱਡ ਦੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿਚ ਵਿਅਸਥ ਸੀ |ਜਿਸਦੇ ਕਾਰਨ ਉਹ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ਨਹੀਂ ਕਰ ਪਾ ਰਹੀ ਸੀ |ਦੇਸੀ ਗਰਲ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸਨੇ ਇੰਡੀਆ ਛੱਡਣ ਦਾ ਮਨ ਬਣਾ ਲਿਆ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਨਿਕ ਜੋਨਸ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਹੈ ਅਤੇ ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸ਼ਾਇਦ ਉਹ ਅਮਰੀਕਾ ਵਿਚ ਹੀ ਸੈੱਟ ਹੋ ਜਾਵੇ |ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਿੰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਪ੍ਰਿਅੰਕਾ ਛਪਦਾ ਦੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਨਿਕ ਜੋਨਸ ਉਸ ਤੋਂ 10 ਸਾਲ ਛੋਟੇ ਹਨ ਪ੍ਰੰਤੂ ਦੋਨਾਂ ਦੇ ਪਿਆਰ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹਨਾਂ ਨੂੰ ਉਮਰ ਨਾਲ ਕੋਈ ਮਤਲਬ ਨਹੀਂ ਹੈ |ਇਸ ਲਈ ਤਰਾਂ ਉਹਨਾਂ ਨੇ ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਪ੍ਰਵਾਹ ਦੇ ਬਗੈਰ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾਉਣ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਲਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹਨਾਂ ਦੋਨਾਂ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਾਲਿਆਂ ਨੇ ਵੀ ਦੋਨਾਂ ਦੇ ਵਿਆਹ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਸਹਿਮਤੀ ਦੇ ਦਿੱਤੀ ਹੈ ਅਤੇ ਦੋਨਾਂ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਾਲੇ ਇਸ ਰਿਸ਼ਤੇ ਤੋਂ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਹਨ |

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *